![](https://cmpeo.go.th/web/wp-content/uploads/2021/03/a003.jpg)
เชียงใหม่!! ขอแสดงความชื่นชมและยินดี เด็กหญิงโปรดปราน วิจิตรศิลป์ นักเรียนโรงเรียนพระหฤทัย จังหวัดเชียงใหม่ ที่ได้รับประกาศเกียรติคุณ”วัฒนธรรมวินิจ” เนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2564
เชียงใหม่!! ขอแสดงความชื่นชมและยินดี เด็กหญิงโปรดปราน วิจิตรศิลป์ นักเรียนโรงเรียนพระหฤทัย จังหวัดเชียงใหม่ ที่ได้รับประกาศเกียรติคุณ”วัฒนธรรมวินิจ” เนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2564