![สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเชียงใหม่ ได้ออกตรวจเยี่ยมให้กำลังใจการจัดการเรียนการสอนในช่วงสถานการณ์โรคระบาด COVID-19](https://cmpeo.go.th/web/wp-content/uploads/2021/03/a008.jpg)
เมื่อวันที่ 1 ก.พ. 64 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเชียงใหม่ นำโดย ดร.ยุพิน บัวคอม ศึกษาธิการจังหวัดเชียงใหม่ และคณะ ได้ออกตรวจเยี่ยมให้กำลังใจการจัดการเรียนการสอนในช่วงสถานการณ์โรคระบาด COVID-19 ณ โรงเรียนณัทชวิทย์ อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่
เมื่อวันที่ 1 ก.พ. 64 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเชียงใหม่ นำโดย ดร.ยุพิน บัวคอม ศึกษาธิการจังหวัดเชียงใหม่ และคณะ ได้ออกตรวจเยี่ยมให้กำลังใจการจัดการเรียนการสอนในช่วงสถานการณ์โรคระบาด COVID-19 ณ โรงเรียนณัทชวิทย์ อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่